ท่องเที่ยว
Thailandhappiness.com :: เว็บไดเร็กทอรี่ วาไรตี้ ข่าวสาร สาระ และบันเทิงสำหรับนักท่องเที่ยว

เที่ยวเกาะจังหวัดตราด

ตอบคำถาม | ตั้งกระทู้ใหม่ | Home

เที่ยวเกาะจังหวัดตราด ช่วงกลางเดือนพฤษภาคม <br> จะไปเที่ยวเกาะจังหวัดตราดช่วงกลางเดือนพค. ได้มั้ยค่ะ มีคนเตือนว่ามีมรสุมแล้ว ใจอยากไปเกาะเหลายา จะอันตรายไปมั้ย <br>
จากคุณ ท่องเที่ยว_54259 เมื่อวันที่ 27/4/2550 0:12:07   IP : 125.24.232.110

|
ขอเชิญร่วมตอบคำถามครับ
ผู้ตอบ      

คำตอบ
สามารถ Copy ทั้งข้อความและรูปภาพจากเว็บไซต์อื่นๆมาวาง ลง ในช่องได้เลยครับ
วิธีแทรกการ์ตูน : เพียงแค่คุณวางเมาส์ไว้ที่การ์ตูน แล้วกด จากนั้นลากไปวางในช่องได้เลย
แนบรูป       (gif, jpg, png )

กลับหน้ารวมกระทู้